Sat. Sep 24th, 2022

शेगां तोडण्याच्या नादात तरुणाने गमावला जीवघाटंजी तालुक्यातील साखरा येथील घटना

 
यवतमा,: वेळ आनी काळ आला, कानून होइल हे संगंग येत नाही। ऐच्या शेंगा तोडण्यासाठी घराच्या टिनावर चढलेल्या तरुणचा तोल जाऊं खाली कोसळला यात जैसीछा घटनास्थळीच जीव गेला। केवल घटना मचवारी बनी हुई घटना सव्वाआठ वाजता दरम्यान घाटंजी तालुक्यतिल साखरा येथे घडली।
रमेश उत्तम चौधरी (किशोर २८) असे मृत तरुणचे बो आहे। आज तक आजी नेहमी प्रमाणे झोपेतून उठला। ऐच्या शेंगा तोडान्यासा घरावरील तिनवर चढला। यावे याी कावे आपल्यावर तपून बसला आहे। / चि पुत्सति कल्पना लभ्य मनात आली नाही। शेंगा तोडत असताना तोल जाऊं खाली कोसला। ओरत जागीच लच्छी मृत्यू झाला नागरिकंतना घटनेची माहिती मिळताच शेषं घटनास्थ धी धव गौउन गरदी केली। शेंगा तोडनेबाज़वर बेतल्याने परीसरात हातत एक्सप्रेस होत आहे। पुढील तवे जमादार वाघाडे करीत आहे।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *