Sat. Sep 24th, 2022

शिवर तांडा येथे शेतीच्या वादातून धारदार शस्त्राने हल्ला

 

 

सावळी सदोबा:-आर्णी तालुक्यातील सावळी सदोबा लगत असलेल्या शिवर तांडा येथे शेतीच्या वादातून, दोन गटात हल्ला झाला असून, दामासिंग चंदु राठोड,दारासिंग चंदू राठोड,विष्णू चंदु राठोड व आईसह आपल्या शेतीच्या या वादातून झालेल्या वादासंदर्भात तिघे भाऊ पारवा पोलीस स्टेशन येथे रिपोर्ट देण्यासाठी जात असतांना,चिखलवर्धा ता.घाटंजी येथे गैरअर्जदारांनी या तिन्ही भावांना रस्त्यामध्ये अडऊन बेदम मारहाण केल्याची माहिती पारवा पोलीस स्टेशनला मिळताच,पारवा येथील ठाणेदार गोरख चौधर,ताले साहेब यांनी घटनास्थळी भेट देऊन,पंचनामा करून हल्ल्यामध्ये जखमी झालेल्या,दामासिंग चंदु राठोड,विष्णू चंदु राठोड यांच्या डोक्याला मार असून,दारासिंग चंदू राठोड यांच्या पोटामध्ये चाकू वार करण्यात आलेले आहे,तिघांची ही प्रकृती अत्यंत गंभीर असल्यामुळे,त्यांना शासकीय रुग्णालय यवतमाळ येथे हलवण्यात आले आहेत.

 

जिल्हा रिपोर्टर, रुपेश टाक आर्णी यवतमाळ

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *