Sat. Sep 24th, 2022

जिल्हा परिषदेच्या सर्वसाधारण सभेला ‘स्टे’; श्याम जयस्वाल व निमिष मानकर यांनी घेतली होती न्यायलयात धाव

 

यवतमाळ : सत्ताधार्‍यांकडून निधी वाटपात भेदभाव होत असल्याचा आरोप करीत जिल्हा परिषद सदस्य श्याम जयस्वाल व निमिष मानकर यांनी नागपूरच्या उच्च न्यायालयात धाव घेतली होती. न्यायालयाने निर्णय देत बुधवारी उद्या आयोजित सभेला स्टे दिला आहे. ऑनलाइन सभेत विरोधकांना बोलू दिले जात नाही. माईक म्युट केला जातो. विषय मार्गी लागत नाही, त्यामुळे सर्वसाधारण सभा ऑफलाइन पद्घतीने घेण्याची मागणी केली होती. दोन आर्थिक वर्षांत सर्वाधिक निधी दारव्हा, दिग्रस, नेर या मतदारसंघात देण्यात आला. भाजपच्या सदस्यांना कमी निधी मिळाल्याचा आरोप करण्यात आला होता. त्यामुळे उच्च न्यायालयाने पुढील आदेशापर्यंत सर्वसाधारण सभेला स्टे दिला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *